chào mừng tất cả các bạn đến với đại gia đình HarryPotter_FanClub, nơi để các bạn thể hiện tình yêu và đam mê của mình...!!!

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Tuyển Ban quản trị Diễn Đàn

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
KAITO_KID_1412
Admin
Admin
KAITO_KID_1412

Humor : To Life is to Choose....

Character sheet
Tài sản:

Tuyển Ban quản trị Diễn Đàn Empty
Bài gửiTiêu đề: Tuyển Ban quản trị Diễn Đàn   Tuyển Ban quản trị Diễn Đàn I_icon_minitimeTue Jan 31, 2012 9:11 am

Tuyển Ban Quản Trị Diễn Đàn

Chào các bạn, hiện tại diễn đàn HarryPotter_FanClub chúng ta vừa mới được thành lập,đang rất thiếu nguồn nhân lực quản trị và phát triển. Đây là topic kêu gọi sự chung sức xây dựng phát triển diễn đàn hơn là tuyển mod, smod đơn thuần...mong các bạn thành viên có cùng chung tâm huyết, đam mê hãy bỏ chút công sức để xây dựng diễn đàn.

Nếu các bạn đã đăng kí mong các bạn có trách nhiệm đối với vị trí và diễn đàn, rất cảm ơn các bạn!

Nhiệm vụ đề xuất khi tham gia BQT

Quản lý:
+ Quản lý nội dung bài viết theo như nội quy.
+ Quản lý thành viên.

Phát triển:
+Nên post bài viết thường xuyên trên box mình quản lí với bài viết hay và chất lượng.
+Quản lí cũng như hỗ trợ trả lời tất cả các bài viết mà thành viên đưa ra câu hỏi trong box của mình, giúp cho các thành viên có cảm hứng viết bài chất lượng.
+Mở topic mới: Hay, cần thiết và khuyến khích mọi người mở topic mới.
+Tích cực tham gia và sáng tạo các phong trào hay cho forum.
+Bạn có thể quảng bá dđ đến cả bạn bè xung quanh để mọi người đăng kí tham gia...

Trích dẫn :
Mẫu đơn đăng kí

-- Tên:
--Nick (Tên trong diễn đàn):
-- Khả năng đặc biệt
-- Kinh nghiệm quản lý:
-- Ý kiến cải thiện diễn đàn:
--Thời gian online ngày/lần, h/ngày:
-- Nick YH:

* Các thông tin trên là bắt buộc, nếu không muốn tiết lộ thông tin cá nhân bạn gửi đơn cho mình qua hòm thư diễn đàn (hoặc địa chỉ này: shinichikudo_hpn@yahoo.com.vn )

Sau khi đăng kí làm quản trị viên của diễn đàn các bạn nếu được chọn các bạn sẽ được tạm thời làm mod thử việc, thời gian thử việc 1 tuần để các bạn thể hiện khả năng phát triển, quản lý diễn đàn như đã cam kết. Các bạn sẽ được set làm mod chính thức nếu thử việc thành công.

Cảm ơn đã ủng hộ và tham gia quản lí.
KAITO_KID_1412
Xin cảm ơn các bạn !
..............Tuyển Ban quản trị Diễn Đàn 2159460562 Tuyển Ban quản trị Diễn Đàn 2159460562..................
https://harrypotterfanclub.forum-viet.com
J.J
Phù thủy nhí
Phù thủy nhí

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuyển Ban quản trị Diễn Đàn   Tuyển Ban quản trị Diễn Đàn I_icon_minitimeTue Jan 31, 2012 9:36 pm

-- Tên: J.J
-- Nick: J.J
-- Box muốn quản lý: Gryffindor
-- Khả năng đặc biệt: ...
-- Kinh nghiệm quản lý: Chưa có
-- Ý kiến cải thiện diễn đàn: Phát động mọi người tích cực post bài, ủng hộ diễn đàn vươn cao
--Thời gian online ngày/lần, h/ngày: Không xác định được, nhưng cuối tuần là online nguyên ngày:D
-- Nick YH: t.p_0305

* Đơn đăng kí phía trên là do quên đăng nhập, xin Ad xóa dùm, cho em xin lỗi!
KAITO_KID_1412
Admin
Admin
KAITO_KID_1412

Humor : To Life is to Choose....

Character sheet
Tài sản:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuyển Ban quản trị Diễn Đàn   Tuyển Ban quản trị Diễn Đàn I_icon_minitimeWed Feb 01, 2012 3:35 pm

J.J đã viết:
-- Tên: J.J
-- Nick: J.J
-- Box muốn quản lý: Gryffindor
-- Khả năng đặc biệt: ...
-- Kinh nghiệm quản lý: Chưa có
-- Ý kiến cải thiện diễn đàn: Phát động mọi người tích cực post bài, ủng hộ diễn đàn vươn cao
--Thời gian online ngày/lần, h/ngày: Không xác định được, nhưng cuối tuần là online nguyên ngày:D
-- Nick YH: t.p_0305

* Đơn đăng kí phía trên là do quên đăng nhập, xin Ad xóa dùm, cho em xin lỗi!
Đầu tiên xin được gửi lời chào mừng bạn đến vs diễn đàn.Cám ơn vì đã ủng hộ.Duyệt đơn đăng kí của bạn,thời gian thử việc là 1 tháng trước khi set mod chính thức nhé!Hi vọng bạn làm tốt.Xin chân thành cám ơn drunken
https://harrypotterfanclub.forum-viet.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuyển Ban quản trị Diễn Đàn   Tuyển Ban quản trị Diễn Đàn I_icon_minitime

Tuyển Ban quản trị Diễn Đàn
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» những nhân vật trong Đoàn Quân Dumbledore
» Nội Quy diễn đàn
» Hướng dẫn cách post clip/Ảnh lên diễn đàn